| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Công suất | 1 00kg |
| Tên | Cảm biến tải trọng ZEMIC L6E3 |
| Từ khóa | tế bào laod |
| Max. Tối đa. Platform Size Kích thước nền tảng | 450x450mm |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Material | Stainless steel |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | weighing scale |
| Rated load | 100kg |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
| đầu ra | Cảm biến tương tự |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Tải định mức | 100kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Material | Stainless steel |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Usage | weighing scale |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Usage | weighing scale |
| Series | Single Point Load Cell |
| Output | Digital C3 Weighing Transducer |
| Accuracy | C3 |
| Số mô hình | Mẫu A |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn |