| Kiểu | Cân trục, miếng nhôm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu hiển thị | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120% FS |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe di động SKYER |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Dịch vụ | OEM&ODM |
| Mô hình | AS002(2 chiếc) Cân bánh xe di động |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Tên sản phẩm | Bàn cân xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Tối đa. Tải mỗi bánh xe | 500kg/1000kg/1500kg |
| Phạm vi nhiệt độ | 0–50°C |
| pin | Pin sạc AAA loại kiềm 3 x 1,5 V (Tùy chọn) |
| chi tiết đóng gói | hộp carton / nhôm |