| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| Nguồn cung cấp điện | 110V-240V |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Số mô hình | Mẫu B |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn để cân |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Tải định mức | 300kg |
| Nguồn điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | OEM |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Trọng lượng định số | 3000kg |
| Loại | Cân bàn |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên sản phẩm | Cân bàn cân |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| sXử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc thân cân | Xám, xanh, đen, |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Số mô hình | dòng SKC |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 600*800mm |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Bao bì | hộp |
| chi tiết đóng gói | các tông |
| Tên sản phẩm | Cân bàn cân |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| sXử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc thân cân | Xám, xanh, đen, |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Số mẫu | LC339 |
|---|---|
| Sản lượng | 2,0mV/V |
| Vật liệu | thép hợp kim/thép không gỉ |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của máy cân |
| Công suất | 10-500kg |