| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Cấu trúc | Khung hình chữ nhật |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Số mô hình | dòng SKC |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 600*800mm |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Bao bì | hộp |
| Công suất | 100 ~ 600kg |
| Kích thước nền tảng | 300x300mm |
|---|---|
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Sức chứa | 100 ~ 200kg |
| Mô hình | SKC |
| Gói | CÁC TÔNG |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Display Type | LCD/LED |
| Material | Carbon Steel/ Stainless Steel |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Product Name | Bench scale |
| Tên | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Bìa quy mô | Thép không gỉ SUS304 |
| Chất liệu của quy mô | Thép carbon |
| Trọng lượng định số | 100kg~800kg |
| Độ chính xác | 0,2kg |
| Số mô hình | Mẫu B |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn để cân |
| Kích thước nền tảng | 400x500mm |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Công suất | 300kg |
| Mô hình | SKC |
| Gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Cân bàn cân |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| sXử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc thân cân | Xám, xanh, đen, |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |