| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tên sản phẩm | Bàn cân xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe di động |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Dịch vụ | OEM&ODM |
| Mô hình | AS002D |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Kiểu | Cân trục, miếng nhôm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu hiển thị | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120% FS |
| Vật chất | Nhôm |
| Thép hợp kim | Thép hợp kim |
|---|---|
| Cao su | đen, cam |
| chi tiết đóng gói | Hộp nhôm, thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Khả năng cung cấp | 500 cái / M |