| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 200kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Trọng lượng gang m1 |
|---|---|
| Tỉ trọng | 6.8-7.0g/cm3 |
| Giá trị danh nghĩa | 1000kg |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | Hộp gỗ |
| Tên sản phẩm | Trọng lượng gang m1 |
|---|---|
| Tỉ trọng | 6.8-7.0g/cm3 |
| Giá trị danh nghĩa | 1000kg |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | Hộp gỗ |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Mật độ | 7,9kg/dm3 |
| Hình dạng | xi lanh, có khoang |
| Gói | hộp nhựa, hộp hợp kim nhôm hoặc các loại khác. (kèm theo găng tay, nhíp) |
| Điểm | hạng cân F1 |
| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Hộp gỗ |
| Tên sản phẩm | Quả cân kiểm định |
|---|---|
| Tỉ trọng | 7,2kg/cm2 |
| Xử lý bề mặt | Bức vẽ |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |
| Tên sản phẩm | Nhóm M1 Trọng lượng cân,trọng lượng,trọng lượng cân,trọng lượng thép đúc,trọng lượng thử nghiệm cho |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |