| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Trọng lượng định số | 3 tấn |
| Sự chính xác | 2kg~5kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc 304 SUS |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện hoặc hoàn thiện chải |
| Màu sắc | Gary, màu xanh, màu vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Load cell | 4 cảm biến lực, Zemic hoặc Keli |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Tên | cân sàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện hoặc hoàn thiện chải |
| Màu sắc | Gary, màu xanh, màu vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nóng |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh, vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 50000kg |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |