| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Loại | Cân phân tích điện tử |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 200g |
| Độ chính xác | 0,0001g |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Loại | cân phân tích cân |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 610g |
| Độ chính xác | 0,1g |
| Loại màn hình | LCD có đèn nền |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 160g |
| Độ chính xác | 0,1 mg |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Kiểu | Cân phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Sự chính xác | 0,01g |
| Sức chứa | 3kg / 4kg / 5kg / 6kg |
| Vật chất | Thép không gỉ và nhựa |
| Chọn các bộ phận | RS232C & RS485, Máy in, Trọng lượng tiêu chuẩn |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Loại | Cân bàn để bàn |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 31kg |
| Độ chính xác | 1g |
| Kiểu hiển thị | LCD |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC (100-240V 50HZ / 60HZ) |
| Tải trọng định mức | 1500g |
| Sự chính xác | 0,1g |
| Các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Tên | cân phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| cảm biến | Máy đo độ chính xác cao s |
| Nguồn cấp | Pin có thể điều khiển được |
| Tên sản phẩm | Nhóm M1 Trọng lượng cân,trọng lượng,trọng lượng cân,trọng lượng thép đúc,trọng lượng thử nghiệm cho |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |
| Tên sản phẩm | Nhóm M1 Trọng lượng cân,trọng lượng,trọng lượng cân,trọng lượng thép đúc,trọng lượng thử nghiệm cho |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |
| Tên sản phẩm | Nhóm M1 Trọng lượng cân,trọng lượng,trọng lượng cân,trọng lượng thép đúc,trọng lượng thử nghiệm cho |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |