| Tên | cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Lớp chính xác | OIML III |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 60kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Vật liệu | nhôm |
|---|---|
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Loạt | Tế bào tải một điểm |
| đầu ra | Đầu dò cân bằng kỹ thuật số C3 |
| Sự chính xác | C3 |
| Tên | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Bìa quy mô | Thép không gỉ SUS304 |
| Chất liệu của quy mô | Thép carbon |
| Trọng lượng định số | 100kg~800kg |
| Độ chính xác | 0,2kg |
| Tên | Cân sàn để bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Độ chính xác | 0,1kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Loại | Load cell |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Lý thuyết | truyền áp lực |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | Thang đo trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 200kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |