| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Cấu trúc | Khung hình chữ nhật |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 đầy đủ |
| Loại màn hình | A12SS hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Trở kháng đầu ra | 350±5Ω |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Kháng đầu vào | 410±15Ω |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Tên | Cân sàn inox 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Pin sạc |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Cáp được cung cấp | Cáp bọc kim loại dài 5m |
| Loại màn hình | A23P, A9.A12E hoặc tùy chọn |
| Tên | Cân bàn điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 200kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Sử dụng | Cảm biến pin tải cân |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Loại lắp đặt | tế bào tải loại nén |
| Mô tả | Cảm biến lực cắt chùm 500kg 1T 2T |