| Tên | Cân |
|---|---|
| Sự đối đãi | Bột phủ |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Tải định mức | 3T |
| Kích thước nền tảng | 300x300mm |
|---|---|
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Sức chứa | 100 ~ 200kg |
| Mô hình | SKC |
| Gói | CÁC TÔNG |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | truyền áp lực |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Kiểu | Thiết bị đầu cuối cho quy mô hình chữ U, quy mô sàn |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | LCD |
| Vật chất | Vỏ nhựa |
| Sự chính xác | 300000 |
| Nguồn cấp | 220 V 50HZ hoặc 110 V 60HZ |
| Loại màn hình | Màn hình LED kỹ thuật số |
|---|---|
| Thời gian phản ứng ổn định | năm giây |
| hộp nối | Loại thép không gỉ |
| Tên | cân xe tải cân điện tử |
| Vật liệu | Thép carbon / thép AG700L/1000L/1200L |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |