| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | cân pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 2000 |
| Loại | cân pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | 304 SUS |
|---|---|
| Sự đối đãi | phun cát |
| Chức năng | cân trọng lượng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Kích Pallet điện |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Tên | quy mô điện toán giá |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC / DC |
| Kiểu | quy mô tính toán giá |
| Vật chất | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Kiểu hiển thị | Đèn LED xanh / LCD / LED đỏ |