| Vật chất | 304 SUS |
|---|---|
| load cell | 4 cảm biến lực, Zemic hoặc Keli |
| Dung tích | 500kg ~ 3t |
| Phân công | 0,2 / 0,5 / 1kg |
| Kích thước nền tảng | 1000x1000 / 1200x1200 / 1500x1500mm |
| Loại màn hình | Màn hình LED kỹ thuật số |
|---|---|
| Thời gian phản ứng ổn định | năm giây |
| hộp nối | Loại thép không gỉ |
| Tên | cân xe tải cân điện tử |
| Vật liệu | Thép carbon / thép AG700L/1000L/1200L |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Kích Pallet điện |
| Loại màn hình | màn hình LED |