| Material | Stainless steel |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | weighing scale |
| Rated load | 100kg |
| Material | Stainless steel |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Usage | weighing scale |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Điểm | Tế bào tải thép không gỉ |
|---|---|
| Công suất | 500kg đến 5 tấn, 250lb đến 20KLB |
| lớp IP | chống nước IP68 |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Điểm | Tế bào tải thép không gỉ |
|---|---|
| Công suất | 500kg đến 5 tấn, 250lb đến 20KLB |
| lớp IP | chống nước IP68 |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Loại | loại chùm tia cắt |
| Tên | Cảm ứng lực loại dầm cắt |
| Điểm | Tế bào tải thép không gỉ |
|---|---|
| Công suất | 500kg đến 5 tấn, 250lb đến 20KLB |
| lớp IP | chống nước IP68 |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Tên | Loại cột Load Cell |
| Chiều dài cáp | 12m(10~50t),16m(60~200t) |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Loại | Loại nén |
| Tên | Cân tế bào tải |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | cảm biến kỹ thuật số |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| lớp niêm phong | IP67-IP68 |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Chuyển đổi đầu dò, Analog |
| Loại | loại cột |
| quá tải cuối cùng | 300% FS |