| Tên | cầu cân xe tải |
|---|---|
| Độ chính xác | 10kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên | cầu cân xe tải |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD hoặc LED |
| Chiều rộng | 3 mét |
| Nền tảng | Tấm kiểm tra hoặc tấm mịn |
| Cảm biến | Thang đo tương tự |
| Tên | Đường cân xe tải 60t |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD hoặc LED |
| Chiều rộng | 3 mét |
| Nền tảng | Tấm kiểm tra hoặc tấm mịn |
| Cảm biến | Thang đo tương tự |
| Tên | cân sàn nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Vật liệu | 304 Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều: 220V/50Hz(±10%) |
| Tên | cân sàn nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Vật liệu | 304 Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều: 220V/50Hz(±10%) |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | màu xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Cáp được cung cấp | Cáp bọc kim loại dài 5m |
| Loại màn hình | A12, A12E hoặc tùy chọn |
| Tên | quy mô sàn kho |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | màu xám |
| Vật liệu | Thép cacbon/Thép mềm |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | Cân sàn inox 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Pin sạc |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Cáp được cung cấp | Cáp bọc kim loại dài 5m |
| Loại màn hình | A23P, A9.A12E hoặc tùy chọn |
| Tải trọng định mức | 5T/10T |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 1,2 * 2,2m |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Bao bì | các tông |
| Nguồn cung cấp điện | 110-240V(AC) |