| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 100g |
| Độ chính xác | 0,1 mg |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Loại | cân phân tích cân |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 610g |
| Độ chính xác | 0,1g |
| Loại | cân phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Loại màn hình | Màn hình LCD |
| Cảm biến | Máy đo biến dạng có độ chính xác cao |
| Nguồn cung cấp điện | Pin có thể sạc lại |
| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| hôn nhân | gang thép |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Pallet gỗ |
| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| hôn nhân | gang thép |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Pallet gỗ |