| Trọng lượng định số | 300kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 10000kg |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD |
| Màu sắc | bạc |