| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Kiểu | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại hiển thị | DẪN ĐẾN |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Sự chính xác | 300000 |
| Nguồn điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Loại | cân điện tử chính xác |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 15-20days |
| Loại màn hình | LCD (đèn nền sáng trắng) |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Trọng lượng định số | 220g |
| Độ chính xác | 0,0001g |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |