| Loại | quy mô điền |
|---|---|
| Mô hình | LPG |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50HZ, 110V-220V |
| Mang trọng lượng | 2~300kg |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Loại | cân nạp gas |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 120Kg |
| Độ chính xác | 100g |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Pin | Pin sạc |
| Loại | quy mô điền |
|---|---|
| Mô hình | LPG |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50HZ, 110V-220V |
| Mang trọng lượng | 2~300kg |
| Vật liệu | Thép carbon |