| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | Quy mô nền tảng điện tử |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 30kg ~ 1000kg |
| Độ chính xác | 0,1kg |
| Tên | Thang U |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | Thép nhẹ / Thép không gỉ |
| Hiển thị | LCD/LED |
| Tên sản phẩm | màn hình cân |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên | Cân sàn để bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Độ chính xác | 0,1kg |
| Tên | Cân sàn để bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Độ chính xác | 0,1kg |
| Tên | Quy mô nền tảng sàn |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc sơn |
| Màu sắc | Xám, Xanh lam, Xanh lục, Tùy chọn |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED A12, T6 hoặc tùy chọn khác |
| Tên | Cân chữ U công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | Thép nhẹ / Thép không gỉ |
| Hiển thị | LCD/LED |
| Kiểu | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại hiển thị | DẪN ĐẾN |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Sự chính xác | 300000 |
| Nguồn điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |