| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Điểm | hộp nối thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP67 |
| Loại tế bào tải | tương tự hoặc kỹ thuật số |
| Tên | Cân xe tải pallet điện đầy đủ |
|---|---|
| Công suất | 3T |
| Loại | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | 220v/ 110v |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | pin sạc 6V/4AH |
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chức năng | kết nối chỉ báo và Cân |
| Nguồn cung cấp điện | 110V-250V |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |
| Tên | xe đẩy tay |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Sự chính xác | 500g, 1 / 3000-1 / 6000 |
| Kiểu | Thang máy xe tải |
| Kiểu hiển thị | LED LCD |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |