| Tên sản phẩm | Tích hợp máy in |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Vật liệu | ABS |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 110-240V DC 5V |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Product name | Yaohua Digital Weighing Indicator Weighing Scale Indicator |
|---|---|
| Housing | Plastic housing |
| Function | price computing or counting optional |
| Accuracy class | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | 6 chữ số 20,2mm đèn LED màu đỏ |
| Vật liệu | Nhà nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | 6 chữ số 20,2mm đèn LED màu đỏ |
| Vật liệu | Nhà nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | 6 chữ số 20,2mm đèn LED màu đỏ |
| Vật liệu | Nhà nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên sản phẩm | Chỉ báo cân chỉ cân kỹ thuật số Yaohua |
|---|---|
| Nhà ở | Nhà nhựa |
| Chức năng | giá điện toán hoặc đếm tùy chọn |
| Lớp chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Số mô hình | Dòng XK315A1-23 |
|---|---|
| Kích thước | 255x170x130mm |
| Trọng lượng | 1,5kg |
| Bao bì | các tông |
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Tên sản phẩm | Yaohua Chỉ số cân kỹ thuật số Cân chỉ số cân |
|---|---|
| Nhà ở | Nhà nhựa |
| Chức năng | tính toán giá hoặc tính tùy chọn |
| Lớp chính xác | 300000 |
| Nguồn cấp | 220 V 50HZ hoặc 110 V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Màn hình LCD 25,4mm 6 chữ số |
| Vật liệu | Nhà nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |