| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tải định mức | 500kg |
| Nguồn điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | ôi |
| Tên | Cảm biến tải trọng điểm đơn bằng nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Vật liệu | Nhôm |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Tên | cân điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 50000kg |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Kích thước nền tảng được đề xuất | 30x30cm/30x40cm/40x50cm |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
| đầu ra | Cảm biến tương tự |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Tải định mức | 100kg |
| Vật liệu | nhôm |
|---|---|
| Cách sử dụng | Cân bàn Cân |
| đầu ra | Cảm biến tương tự |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| ngoài dây | 4 dây |