| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Kích thước nền tảng được đề xuất | 30x30cm/30x40cm/40x50cm |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | truyền áp lực |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Type | Bench Scale |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Display Type | LED/LCD |
| Item | digital bench scale |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220vac, 40/50 Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Hoạt động | -20 ~+60 |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 2,0mv/v+5% |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |