| Tên | Thang U |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | Thép nhẹ / Thép không gỉ |
| Hiển thị | LCD/LED |
| Tên | cầu cân xe tải |
|---|---|
| Độ chính xác | 10kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên | cầu cân xe tải |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD hoặc LED |
| Chiều rộng | 3 mét |
| Nền tảng | Tấm kiểm tra hoặc tấm mịn |
| Cảm biến | Thang đo tương tự |
| Tên | cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Lớp chính xác | OIML III |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Kiểu | Cân trục |
| Loại hiển thị | 100~240V |
| Số mô hình | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |