| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Độ chính xác | 1kg-5kg |
| Loại màn hình | A9,D10 |
| Ứng dụng | quy mô công nghiệp |
| Màu sắc | xanh lá cây, đỏ, xanh tùy chọn |
| Tên | cân bàn di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn |
| Tên | Đường cân xe tải 60t |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD hoặc LED |
| Chiều rộng | 3 mét |
| Nền tảng | Tấm kiểm tra hoặc tấm mịn |
| Cảm biến | Thang đo tương tự |
| Tên | Cân bàn điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 200kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Số mô hình | BSAD |
|---|---|
| Tên sản phẩm | băng ghế dự bị |
| Kiểu hiển thị | LCD |
| Kích thước nền tảng (mm) | 300X400、400X500、500X600、600X600 |
| Sức chứa | 150/200/300/500 / 600kg |
| Tên | Cân đếm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C (32℉-104℉) |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | thép hộp |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Trọng lượng định số | 3000kg |
| Loại | Cân bàn |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | cân pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |