| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Độ chính xác | 1kg-5kg |
| Loại màn hình | A9,D10 |
| Ứng dụng | Cân xe tải công nghiệp |
| Màu sắc | xanh lá cây, đỏ, xanh tùy chọn |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Tối đa. Tải mỗi bánh xe | 500kg/1000kg/1500kg |
| Phạm vi nhiệt độ | 0–50°C |
| pin | Pin sạc AAA loại kiềm 3 x 1,5 V (Tùy chọn) |
| chi tiết đóng gói | hộp carton / nhôm |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 1200T |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Màu sắc | bạc, vàng, đen |