| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Độ chính xác | 1kg-5kg |
| Loại màn hình | A9,D10 |
| Ứng dụng | Cân xe tải công nghiệp |
| Màu sắc | xanh lá cây, đỏ, xanh tùy chọn |
| Thép hợp kim | Thép hợp kim |
|---|---|
| Cao su | đen, cam |
| chi tiết đóng gói | Hộp nhôm hộp |
| Thời gian giao hàng | 15days |
| Khả năng cung cấp | 500pcs / M |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Độ chính xác | 1kg-5kg |
| Loại màn hình | A9,D10 |
| Ứng dụng | quy mô công nghiệp |
| Màu sắc | xanh lá cây, đỏ, xanh tùy chọn |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Trọng lượng định số | 3000kg |
| Loại | Cân bàn |