| Tên | Bộ pin tải nén |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Loại | loại cột |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Loại | cân phân tích cân |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 610g |
| Độ chính xác | 0,1g |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Kiểu hiển thị | LCD |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC (100-240V 50HZ / 60HZ) |
| Tải trọng định mức | 1500g |
| Sự chính xác | 0,1g |
| Các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Loại màn hình | LCD có đèn nền |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 160g |
| Độ chính xác | 0,1 mg |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 5t |
| Loại | Cảm biến lực không dây |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Màu sắc | bạc |
| Số mẫu | LC339 |
|---|---|
| Sản lượng | 2,0mV/V |
| Vật liệu | thép hợp kim/thép không gỉ |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của máy cân |
| Công suất | 10-500kg |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Chuyển đổi đầu dò, Analog |
| Loại | loại cột |
| quá tải cuối cùng | 300% FS |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Loại | loại chùm tia cắt |
| Tên | Cảm ứng lực loại dầm cắt |