| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Đầu ra | Cảm biến tương tự |
| Cách sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Tên | tế bào tải lực thấp |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe di động |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Cấu hình thấp | chỉ cao 58mm |
| OTEHR | Máy in tích hợp |
| Chế độ cân | Trục hoặc tỷ lệ phần trăm |
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chức năng | kết nối chỉ báo và Cân |
| Nguồn cung cấp điện | 110V-250V |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |
| Tên | cân điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Điểm | Đường dây tín hiệu |
|---|---|
| Vật liệu | cao su đen, kim loại |
| chế độ ở | 4 dây, 6 dây |
| Tên | Các bộ phận của cân |
| Packaging Details | carton |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Tên sản phẩm | Trọng lượng gang m1 |
|---|---|
| Tỉ trọng | 6.8-7.0g/cm3 |
| Giá trị danh nghĩa | 1000kg |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | Hộp gỗ |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |