| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 5t |
| Loại | Cảm biến lực không dây |
| Màu sắc | bạc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 150t |
| Loại | Cảm biến tải cần cẩu không dây |
| Màu sắc | bạc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Loại | loại cột |
| Tên | Cân tế bào tải |
| Điểm | Tế bào tải thép không gỉ |
|---|---|
| Công suất | 500kg đến 5 tấn, 250lb đến 20KLB |
| lớp IP | chống nước IP68 |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Công suất | 1t-50t |
| Từ khóa | tế bào laod |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mô hình | Kiểu nói |
| Điểm | Tế bào tải thép không gỉ |
|---|---|
| Công suất | 500kg đến 5 tấn, 250lb đến 20KLB |
| lớp IP | chống nước IP68 |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Loại | loại cột |
| Tên | Loại cột Load Cell |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Tên | tế bào tải lực thấp |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| loại núi | Truck Scale Column Load Cell |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| lớp niêm phong | IP67-IP68 |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |