| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | pin sạc 6V/4AH |
| Điểm | Đường dây tín hiệu |
|---|---|
| Vật liệu | cao su đen, kim loại |
| chế độ ở | 4 dây, 6 dây |
| Tên | Các bộ phận của cân |
| Packaging Details | carton |
| Loại | quy mô sàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 100-240V |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Tên sản phẩm | Cân thanh |
| Điểm | hộp nối thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP67 |
| Loại tế bào tải | tương tự hoặc kỹ thuật số |