| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | màn hình cân |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân |
|---|---|
| Loại hiển thị | DẪN ĐẾN |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | màn hình cân |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên | Chỉ số cân điện tử |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |