| Tên sản phẩm | Trọng lượng gang m1 |
|---|---|
| Tỉ trọng | 6.8-7.0g/cm3 |
| Giá trị danh nghĩa | 1000kg |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | Hộp gỗ |
| Tên | Quy mô nền tảng điện tử |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 30kg ~ 1000kg |
| Độ chính xác | 0,1kg |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| tên sản phẩm | Hạng M1 Cân cân, cân, cân gang, cân thử cho cầu trục |
|---|---|
| Tỉ trọng | 7,2kg / cm2 |
| Xử lý bề mặt | bức tranh |
| Đăng kí | Để kiểm tra quy mô và cân bằng |
| Bưu kiện | túi nhựa, hộp các tông, hộp ván ép, pallet ván ép |