| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến tiêu thụ |
| Công suất | 50kg-2t |
| Điểm | Tế bào tải thép không gỉ |
|---|---|
| Công suất | 500kg đến 5 tấn, 250lb đến 20KLB |
| lớp IP | chống nước IP68 |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Material | Alloy steel |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Input resistance | 350±3.5 ohm |
| Name | shear beam load cell |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến tiêu thụ |
| Công suất | 1t |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Usage | Consumption Sensor |
| Capacity | 1t |
| Material | Alloy steel |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Input resistance | 350±3.5 ohm |
| Name | shear beam load cell |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Kháng đầu vào | 350±3,5 Ω |
| tên | Cảm ứng lực cắt dầm |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | weighing scale |
| Rated load | 500kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 500kg |