| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Kiểu | Quy mô băng ghế |
|---|---|
| Nguồn điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại hiển thị | LED/LCD |
| Mục | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Tên | cân mỡ cơ thể kỹ thuật số |
|---|---|
| Quy mô sử dụng | Màn cân cơ thể |
| Trọng lượng định số | 180kg |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Pin | Pin AAA |
| Tên | cân bàn di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn |
| Số mô hình | Mẫu B |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn để cân |
| Tên | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | xám, xanh |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Tên | cân bàn di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn |
| Tên | Cân đếm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C (32℉-104℉) |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |