| Vật liệu | Thép nhẹ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Độ chính xác | 0,2kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ với 304s.s. che phủ |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Gary, màu xanh, màu vàng |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED |