| Tên | cân xe tải cân |
|---|---|
| Sự chính xác | 10kg |
| Kiểu hiển thị | LCD / LED |
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ hoặc 110 V / 60HZ |
| Tải trọng định mức | 60t |
| Tải trọng định mức | 10 tấn |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | LED và LCD |
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu | Quy mô cẩu |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên | cầu cân xe tải |
|---|---|
| Độ chính xác | 20kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 100 tấn |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD 25mm 6 chữ số có đèn nền |
| vật liệu nền tảng | nhôm đặc biệt |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe di động SKYER |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Dịch vụ | OEM&ODM |
| Mô hình | AS002(2 chiếc) Cân bánh xe di động |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Tên sản phẩm | Cân tải bánh xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Tên sản phẩm | Cân tải bánh xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | Carton steel |
| Rated load | 3T~5 Tons |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |