| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Quy mô công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | xám, xanh |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 3kg |
|---|---|
| Độ chính xác | 1g |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | AC220/50HZ |
| Trọng lượng định số | 150Tấn |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 1200T |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Màu sắc | bạc, vàng, đen |
| Vật chất | Thép sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Sự chính xác | 500g, 1 / 3000-1 / 6000 |
| Kiểu | quy mô xe tải pallet |
| Kiểu hiển thị | LED LCD |
| Trọng lượng định số | 300kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại màn hình | Màn hình LED kỹ thuật số |
|---|---|
| Thời gian phản ứng ổn định | năm giây |
| hộp nối | Loại thép không gỉ |
| Tên | cân xe tải cân điện tử |
| Vật liệu | Thép carbon / thép AG700L/1000L/1200L |