| Tên sản phẩm | Cân bánh xe di động |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Cấu hình thấp | chỉ cao 58mm |
| OTEHR | Máy in tích hợp |
| Chế độ cân | Trục hoặc tỷ lệ phần trăm |
| Tên | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | quy mô sàn kho |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | màu xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Cáp được cung cấp | Cáp bọc kim loại dài 5m |
| Loại màn hình | A12, A12E hoặc tùy chọn |
| Tên | cân sàn nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Vật liệu | 304 Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều: 220V/50Hz(±10%) |
| Tên | Cân sàn inox 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Pin sạc |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Cáp được cung cấp | Cáp bọc kim loại dài 5m |
| Loại màn hình | A23P, A9.A12E hoặc tùy chọn |
| Tên | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Trọng lượng định số | 3 tấn |
| Sự chính xác | 2kg~5kg |
| Loại | quy mô sàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 100-240V |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Tên sản phẩm | Cân thanh |
| Tên | cân xe tải xách tay |
|---|---|
| Độ chính xác | 50kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 20T |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |