| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên | cầu cân xe tải |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD hoặc LED |
| Chiều rộng | 3 mét |
| Nền tảng | Tấm kiểm tra hoặc tấm mịn |
| Cảm biến | Thang đo tương tự |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên | cầu cân di động |
|---|---|
| Độ chính xác | 10kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | thép hộp |
| Trọng lượng định số | 3T ~ 5 tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Tên | Cân |
|---|---|
| Sự đối đãi | Bột phủ |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Tải định mức | 3T |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | thép hộp |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Chức năng | cân trọng lượng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50HZ 110V/60HZ |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |