| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 10000kg |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD |
| Màu sắc | bạc |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 10T |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD |
| Màu sắc | bạc |
| Tải trọng định mức | 5T/10T |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 1,2 * 2,2m |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Bao bì | các tông |
| Nguồn cung cấp điện | 110-240V(AC) |
| Tên sản phẩm | Bàn cân xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Tên sản phẩm | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Số mô hình | TS-P |
| Loại | Số |
| Load cell | Cảm biến tải trọng kỹ thuật số có độ chính xác cao |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Tên | Cân bàn có tay cầm logic |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Pin sạc |
| Vật liệu | Chất liệu thép carbon với vỏ thép không gỉ |
| Cáp được cung cấp | Cáp tế bào tải |
| Loại màn hình | T7+E,A12E hoặc tùy chọn |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Kháng đầu vào | 350±3,5 Ω |
| Tên | Cảm ứng lực cắt dầm |
| Kiểu | Cân trục, miếng nhôm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu hiển thị | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120% FS |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |