| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | Carton steel |
| Rated load | 3T~5 Tons |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| Tên sản phẩm | Cân tải bánh xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Tên sản phẩm | Cân tải bánh xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Loại | loại cột |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe di động SKYER |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Dịch vụ | OEM&ODM |
| Mô hình | AS002(2 chiếc) Cân bánh xe di động |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |