| Tên | Cân sàn inox 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Pin sạc |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Cáp được cung cấp | Cáp bọc kim loại dài 5m |
| Loại màn hình | A23P, A9.A12E hoặc tùy chọn |
| Loại | quy mô sàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 100-240V |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Tên sản phẩm | Cân thanh |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Tên | Cân 1000kg Cân sàn 1 tấn Cân sàn 2 tấn |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm/Thép hợp kim |
| Vật liệu | 304 SUS |
|---|---|
| Sự đối đãi | phun cát |
| Chức năng | cân trọng lượng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |
| Tên | Cân bàn có tay cầm logic |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Pin sạc |
| Vật liệu | Chất liệu thép carbon với vỏ thép không gỉ |
| Cáp được cung cấp | Cáp tế bào tải |
| Loại màn hình | T7+E,A12E hoặc tùy chọn |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |