| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Cân sàn bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 đầy đủ |
| Loại màn hình | A12ESS hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 2 |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Chức năng | cân trọng lượng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50HZ 110V/60HZ |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | Carton steel |
| Rated load | 3T~5 Tons |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nóng |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh, vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 50000kg |