| Tên | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | thép hộp |
| Trọng lượng định số | 3T ~ 5 tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| Nguồn cung cấp điện | 110V-240V |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | thép hộp |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Vật liệu | 304 SUS |
|---|---|
| Sự đối đãi | phun cát |
| Chức năng | cân trọng lượng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Kháng đầu vào | 350±3,5 Ω |
| Tên | Cảm ứng lực cắt dầm |