| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Loại hiển thị | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn điện | AC/DC 110V-220V |
| Kiểu | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Loại quy mô | Chợ cá hải sản |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC 110V-220V |
| Type | waterproof weight scale |
| Material | Stainless Steel |
| Scale type | seafood fish market |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Loại hiển thị | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn điện | AC/DC 110V-220V |
| Kiểu | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Loại quy mô | Chợ cá hải sản |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Kháng đầu vào | 350±3,5 Ω |
| Quá tải an toàn | 150% FS |