| Tên | Thang điện tính giá điện tử |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Loại màn hình | Đèn LED xanh/LCD/đèn LED đỏ |
| Tên | Quy mô nền tảng điện tử |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 30kg ~ 1000kg |
| Độ chính xác | 0,1kg |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Material | Stainless steel |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 30kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Type | waterproof weight scale |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Rated load | 30kg |
| Loại hiển thị | màn hình LED |
|---|---|
| Cung cấp điện | 110V/220V, pin sạc AC/DC |
| Kích thước thùng chính | 69*45,5*47cm |
| Vật liệu | thép không gỉ, sắt |
| Chất liệu chảo | Thép không gỉ |
| Tên | Cân điện tử |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | điện xoay chiều / điện một chiều |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Loại màn hình | Đèn LED xanh/LCD/đèn LED đỏ |