| Kiểu | Cân trục, miếng nhôm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu hiển thị | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120% FS |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Cân |
|---|---|
| Sự đối đãi | Bột phủ |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Tải định mức | 3T |
| Tên | cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Lớp chính xác | OIML III |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Kiểu | Cân trục, miếng nhôm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu hiển thị | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120% FS |
| Vật chất | Nhôm |
| name | low profile floor scales |
|---|---|
| scale Color | Grey, black , yellow, |
| Display Type | A12 or other optional |
| Rated Load | 1t~5t |
| Power Supply | 110V/220V |