| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD 25mm 6 chữ số có đèn nền |
| vật liệu nền tảng | nhôm đặc biệt |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | cảm biến kỹ thuật số |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| lớp niêm phong | IP67-IP68 |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe di động |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Cấu hình thấp | chỉ cao 58mm |
| OTEHR | Máy in tích hợp |
| Chế độ cân | Trục hoặc tỷ lệ phần trăm |
| Vật liệu | 304 SUS |
|---|---|
| Sự đối đãi | phun cát |
| Chức năng | cân trọng lượng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |